![]() |
|
|
|
|
|
|
![]() |
![]() |
รับกางเขนเพื่อจาริกกางเขน วันจันทร์ที่ 5 กรกฎาคม 2021 แผนกเยาวชนอัครสังฆมณฑลกรุงเทพฯ นำโดยคุณพ่อสุรศักดิ์ อัมพาภรณ์ ผู้จัดการแผนก พร้อมด้วยตัวแทนเยาวชนจากกรุงเทพฯ มาต้อนรับเยาวชนจากสังฆมณฑลจันทบุรี ที่ได้นำกางเขนมาส่งต่อให้กับกรุงเทพฯ เพื่อจัดกิจกรรมจาริกกางเขน โอกาสปีเยาวชนซึ่งกางเขนจะอยู่กับเราจนถึงวันที่ 18 กรกฎาคมและจะส่งต่อให้กับเยาวชนสังฆมณฑลสุราษฎร์ต่อไป |
![]() |
![]() |
||
![]() |
![]() |
![]() |
|
![]() |
![]() |